| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Máy bơm trục ngang Veratti CS32-250/5.5
1 × 9.576.000 ₫ Tổng số phụ: 9.576.000 ₫
Máy bơm trục ngang Veratti CS32-250/5.5
1 × 9.576.000 ₫ Tổng số phụ: 9.576.000 ₫
| Công suất | 300w/220v |
| Lưu lượng | 200l/p |
| Cột áp | 10.5 m |
| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 48m³/h |
| Cột áp: | 57m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 52m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 60m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm định lượng BLue White
| Công suất: | 45 w |
| Lưu lượng: | 30 l/p |
| Cột áp: | 2.1 m |
Bơm định lượng Beluno
| Lưu lượng: | 20l/h |
| Cột áp: | 1 bar |
| Công suất: | 28w/220v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 250 w |
| Lưu Lượng: | 2.0 m³/h |
| Cột áp: | 42 m |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 84m³/h |
| Cột áp: | 32m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |