| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Máy bơm trục ngang Veratti CS32-160/2.2
1 × 5.054.000 ₫ Tổng số phụ: 5.054.000 ₫
Máy bơm trục ngang Veratti CS32-160/2.2
1 × 5.054.000 ₫ Tổng số phụ: 5.054.000 ₫
| Công suất | 300w/220v |
| Lưu lượng | 200l/p |
| Cột áp | 10.5 m |
| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 48m³/h |
| Cột áp: | 38m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 79m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 45m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 40m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm định lượng BLue White
| Công suất: | 45 w |
| Lưu lượng: | 30 l/p |
| Cột áp: | 2.1 m |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 42m³/h |
| Cột áp: | 46m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 48m³/h |
| Cột áp: | 84.5m |
| Công suất: | 15Kw/380v |