Bơm trục ngang Veratti
23.940.000 ₫
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 89.5m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
8.775.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
14.098.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 36m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
16.625.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 45m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
19.285.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 52m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
23.940.000 ₫
| Lưu lượng: | 138m³/h |
| Cột áp: | 59m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
