Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 88 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 151 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 55 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 88 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 126 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 64 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 87 m |
Bơm trục ngang Veratti
9.044.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
4.655.000 ₫
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 25.4m |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
5.054.000 ₫
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 29.6m |
| Công suất: | 2.2Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
5.598.000 ₫
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 25m |
| Công suất: | 3.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
7.182.000 ₫
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 54.5m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
