Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 9.5m |
| Công suất: | 0.75Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/380V |
Giảm giá!
Bơm định lượng Beluno
Giá gốc là: 5.800.000 ₫.4.800.000 ₫Giá hiện tại là: 4.800.000 ₫.
| Lưu lượng: | 10l/h |
| Cột áp: | 3 bar |
| Công suất: | 28w/220v |
Giảm giá!
Bơm định lượng Beluno
Giá gốc là: 5.800.000 ₫.4.800.000 ₫Giá hiện tại là: 4.800.000 ₫.
| Lưu lượng: | 15l/h |
| Cột áp: | 2 bar |
| Công suất: | 28w/220v |
Giảm giá!
Bơm định lượng Beluno
Giá gốc là: 5.800.000 ₫.4.800.000 ₫Giá hiện tại là: 4.800.000 ₫.
| Lưu lượng: | 20l/h |
| Cột áp: | 1 bar |
| Công suất: | 28w/220v |
Bơm trục ngang Beluno
12.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 15m³/h |
| Cột áp: | 44m |
| Công suất: | 3.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
13.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 39m³/h |
| Cột áp: | 35.5m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |

Bơm định lượng Beluno JLM1502