| Model | GB-550 |
| Công suất | 550 W |
| Áp suất | 20 KPa |
| Lưu lượng khí | 110 m³/h |
| Lực hút | -16 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0356 078 868 hoặc Zalo: 0356 078 868
Máy thổi khí con sò Veratti GB-250 250W
1 × 2.000.000 ₫ Tổng số phụ: 2.000.000 ₫
Máy thổi khí con sò Veratti GB-250 250W
1 × 2.000.000 ₫ Tổng số phụ: 2.000.000 ₫
2.800.000 ₫
| Lưu lượng: | 110 m³/h |
| Cột áp: | 20 KPa |
| Công suất: | 0.55Kw/220v |
| Model | GB-550 |
| Công suất | 550 W |
| Áp suất | 20 KPa |
| Lưu lượng khí | 110 m³/h |
| Lực hút | -16 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0356 078 868 hoặc Zalo: 0356 078 868
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 210 m³/h |
| Cột áp: | 25 KPa |
| Công suất: | 1.1Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 325 m³/h |
| Cột áp: | 36 KPa |
| Công suất: | 2.2Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 1000 m³/h |
| Cột áp: | 70 KPa |
| Công suất: | 9.5Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 1037 m³/h |
| Cột áp: | 95 KPa |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 48 m³/h |
| Cột áp: | 12 KPa |
| Công suất: | 0.25Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 220 m³/h |
| Cột áp: | 26 KPa |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 145 m³/h |
| Cột áp: | 22 KPa |
| Công suất: | 0.75Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 210 m³/h |
| Cột áp: | 25 KPa |
| Công suất: | 1.1Kw/380v |