| Model | GB-250 |
| Công suất | 250 W |
| Áp suất | 12 KPa |
| Lưu lượng khí | 48 m³/h |
| Lực hút | -8.5 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0972 199 918 hoặc Zalo: 0972 199 918
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
2.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 48 m³/h |
| Cột áp: | 12 KPa |
| Công suất: | 0.25Kw/220v |
| Model | GB-250 |
| Công suất | 250 W |
| Áp suất | 12 KPa |
| Lưu lượng khí | 48 m³/h |
| Lực hút | -8.5 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0972 199 918 hoặc Zalo: 0972 199 918
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 210 m³/h |
| Cột áp: | 25 KPa |
| Công suất: | 1.1Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Veratti
| Lưu lượng: | 9m³/h |
| Cột áp: | 17m |
| Công suất: | 0.37Kw/220v |
Đầu thổi khí AT Veratti
| Lưu lượng: | 170 – 155 m³/h |
| Cột áp: | 50 KPa |
| Công suất: | 3.0-4.0Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 475 m³/h |
| Cột áp: | 38 KPa |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 57 m³/h |
| Cột áp: | 14 KPa |
| Công suất: | 0.37Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 550 m³/h |
| Cột áp: | 45 KPa |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 1037 m³/h |
| Cột áp: | 95 KPa |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Dòng máy 2 tầng cánh
| Lưu lượng: | 145 m³/h |
| Cột áp: | 37 KPa |
| Công suất: | 1.1Kw/220v |