Bơm chìm nước thải Veratti SFm6-15-0.37F
| Model | SFM6-18-0.37 |
| Công suất | 0.37 kw |
| Lưu lượng max | 9 m³/h |
| Cột áp max | 17 m |
| Đường kính họng xả | 42-34-27mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: inox 304 Trục bơm: inox 304 Dây quấn động cơ: 100% lõi đồng chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Xuất xứ | Taiwan Standard |
| Bảo hành | 12 tháng |




