| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Máy bơm trục ngang Veratti CS65-125/5.5
1 × 8.775.000 ₫ Tổng số phụ: 8.775.000 ₫
Máy bơm trục ngang Veratti CS65-125/5.5
1 × 8.775.000 ₫ Tổng số phụ: 8.775.000 ₫
| Công suất | 300w/220v |
| Lưu lượng | 200l/p |
| Cột áp | 10.5 m |
| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 84m³/h |
| Cột áp: | 68.5m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 79m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 52m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 57.5m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 36m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 60m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 48m³/h |
| Cột áp: | 72m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 54.5m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |