Khớp nổi nhanh
7.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 100mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
10.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 150mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
13.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 200mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
18.500.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 250mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
24.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 300mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
2.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 50mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
3.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 65mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
Khớp nổi nhanh
4.000.000 ₫
| Thương hiệu | Veratti |
| Hàng | Trung Quốc hoặc Việt Nam |
| Kích thước đường kính | 80mm |
| Vật liệu cấu tạo | Gang |
| Bảo hành | 12 tháng |
