Bơm đài phun nước Lubi inox
| Lưu lượng: | 122 m³/h |
| Cột áp: | 28 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm đài phun nước Lubi inox
| Lưu lượng: | 78 m³/h |
| Cột áp: | 18 m |
| Công suất: | 2.2Kw/380v |
Bơm đài phun nước Lubi inox
| Lưu lượng: | 78 m³/h |
| Cột áp: | 28 m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
Bơm đài phun nước Lubi inox
| Lưu lượng: | 122 m³/h |
| Cột áp: | 22 m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
