| Model | GB-550 |
| Công suất | 550 W |
| Áp suất | 20 KPa |
| Lưu lượng khí | 110 m³/h |
| Lực hút | -16 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0356 078 868 hoặc Zalo: 0356 078 868
2.800.000 ₫
| Lưu lượng: | 110 m³/h |
| Cột áp: | 20 KPa |
| Công suất: | 0.55Kw/220v |
| Model | GB-550 |
| Công suất | 550 W |
| Áp suất | 20 KPa |
| Lưu lượng khí | 110 m³/h |
| Lực hút | -16 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0356 078 868 hoặc Zalo: 0356 078 868
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 1200 m³/h |
| Cột áp: | 75 KPa |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 220 m³/h |
| Cột áp: | 26 KPa |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Dòng máy 2 tầng cánh
| Lưu lượng: | 145 m³/h |
| Cột áp: | 37 KPa |
| Công suất: | 1.1Kw/220v |
Dòng máy 2 tầng cánh
| Lưu lượng: | 88 m³/h |
| Cột áp: | 31 KPa |
| Công suất: | 0.75Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 48 m³/h |
| Cột áp: | 12 KPa |
| Công suất: | 0.25Kw/220v |
Dòng máy 2 tầng cánh
| Lưu lượng: | 325 m³/h |
| Cột áp: | 57 KPa |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 220 m³/h |
| Cột áp: | 26 KPa |
| Công suất: | 1.5Kw/220v |
Dòng máy 2 tầng cánh
| Lưu lượng: | 220 m³/h |
| Cột áp: | 43 KPa |
| Công suất: | 3.0Kw/380v |