| Model | GB-550 |
| Công suất | 550 W |
| Áp suất | 20 KPa |
| Lưu lượng khí | 110 m³/h |
| Lực hút | -16 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0356 078 868 hoặc Zalo: 0356 078 868
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
2.800.000 ₫
| Lưu lượng: | 110 m³/h |
| Cột áp: | 20 KPa |
| Công suất: | 0.55Kw/220v |
| Model | GB-550 |
| Công suất | 550 W |
| Áp suất | 20 KPa |
| Lưu lượng khí | 110 m³/h |
| Lực hút | -16 KPa |
| Điện áp | 1 pha/220V/50Hz |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mua hàng hoặc cần tư vấn vui lòng liên hệ: 0356 078 868 hoặc Zalo: 0356 078 868
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 57 m³/h |
| Cột áp: | 14 KPa |
| Công suất: | 0.37Kw/220v |
Dòng máy 2 tầng cánh
| Lưu lượng: | 145 m³/h |
| Cột áp: | 38 KPa |
| Công suất: | 1.5Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 145 m³/h |
| Cột áp: | 22 KPa |
| Công suất: | 0.75Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 220 m³/h |
| Cột áp: | 26 KPa |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Đầu thổi khí AT Veratti
| Lưu lượng: | 139 – 122 m³/h |
| Cột áp: | 50 KPa |
| Công suất: | 1.5-3.0Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Veratti
| Lưu lượng: | 9m³/h |
| Cột áp: | 17m |
| Công suất: | 0.37Kw/220v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 390 m³/h |
| Cột áp: | 37 KPa |
| Công suất: | 3.0Kw/380v |
Dòng máy 1 tầng cánh
| Lưu lượng: | 210 m³/h |
| Cột áp: | 25 KPa |
| Công suất: | 1.1Kw/380v |