Bơm chìm nước thải Showfou SHm-2200F
| Model | SHm-2200F |
| Công suất | 2.2Kw |
| Lưu lượng max | 60 m³/h |
| Cột áp max | 15m |
| Đường kính họng xả | 100mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 38Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |

Máy bơm trục ngang Beluno CX40-160/4.0 4.0kw
Bơm chìm nước thải cắt rác Veratti 100WC100-15-7.5 7500w 

