| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
| Công suất | 300w/220v |
| Lưu lượng | 200l/p |
| Cột áp | 10.5 m |
| Model: MD120 |
| Lưu lượng max: 200 lít/phút |
| Áp lực max: 10.5 m |
| Cổng hút/xả: 40mm/40mm |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất: 300W/1pha-220V/50Hz |
| Xuất xứ: China |
Xem thêm: Bơm axit MD100
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 48m³/h |
| Cột áp: | 57m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm định lượng Beluno
| Lưu lượng: | 10l/h |
| Cột áp: | 3 bar |
| Công suất: | 28w/220v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 138m³/h |
| Cột áp: | 59m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 60m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 84m³/h |
| Cột áp: | 68.5m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 45m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 29.6m |
| Công suất: | 2.2Kw/380v |